![]() |
Tại buổi lễ, Ban thường trực Ủy ban MTTQVN tỉnh An Giang đã tiếp nhận tài trợ 1.000 phần quà Tết, trị giá 500 triệu đồng từ ngân hàng TMCP công thương - chi nhánh AG; tiếp nhận bảng tượng trưng tài trợ 1 tỷ đồng, xây dựng 20 căn nhà đạo đoàn kết trên địa bàn tỉnh trong năm 2024 từ Công ty CP Đầu tư xây dựng và Khai thác khoáng sản Thăng Long Thái Nguyên… từ nguồn vận động của Đoàn ĐBQH tỉnh.
Tại buổi lễ, Chủ tịch Ủy ban MTTQVN tỉnh Nguyễn Tiếc Hùng đã gửi lời cảm ơn đến Đoàn ĐBQH cùng các đơn vị tài trợ. Thông qua hoạt động sự nghĩa này nhằm chăm lo cho các gia đình chính sách, hộ cận nghèo, hộ khó khăn có thêm điều kiện vui xuân đón tết đầm ấm, hạnh phúc, công tác chăm lo an sinh xã hội 2024 sẽ được thực hiện tốt hơn.
Bích Vân