![]() |
Phó Trưởng đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh An Giang Trình Lam Sinh đã ghi nhận và đánh giá cao những kết quả đạt được của Công ty trong thời gian qua đã đóng góp vào sự phát triển của tình; đồng thời mong muốn Công ty Điện lực An Giang tiếp tục nỗ lực, quyết tâm thực hiện tốt các giải pháp để hoàn thành tốt các mục tiêu, chỉ tiêu và nhiệm vụ được giao, đảm bảo việc cấp điện an toàn, liên tục và ổn định, đóng góp chung vào sự phát triển kinh tế - xã hội của tỉnh nhà.
NGUYỄN NGUYỄN