![]() |
Tại mỗi nơi đến, Đoàn đã ân cần thăm hỏi tình hình sản xuất, đời sống của các vị sư sãi, à cha và đồng bào dân tộc Khme. Đồng thời đánh giá cao sự đóng góp của các vị sư sãi, à cha trong việc động viên hướng dẫn đồng bào Khmer chấp hành tốt đường lối chủ trương của Đảng, chính sách pháp luật nhà nước, chăm lo phát triển sản xuất từng bước ổn định đời sống.
![]() |
Nhân dịp tết cổ truyền Chôl Chnăm Thmây, ông Đỗ Tấn Kiết, Phó Chủ tịch Hội đồng nhân dân tỉnh gửi lời chúc các vị sư sãi, à cha và đồng bào Khmer đón tết vui tươi, lành mạnh và tiết kiệm./.
NGUYỄN NGUYỄN